Smart Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G
Thương hiệu: Sony ⛟
Giá bán: 8.150.000₫
Giá thị trường: 12.900.000₫ 37%
Trả trước (30%): 2.445.000₫ Trả góp (70%): chỉ 950.833₫/tháng (6 tháng)
khuyến mại đặc biệt
⛟ Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong khu vực Hòa Bình bán kính tới 100km
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Loại Tivi: Smart tivi cơ bản
Kích cỡ màn hình: 43 inch
Độ phân giải: Full HD
Loại màn hình: LED nền (Direct LED), IPS LCD
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
- HDR10
- HLG
- Tăng cường tương phản Dynamic Contrast Enhancer
- Màu sắc sống động Live Colour
- Chuyển động mượt Motionflow XR 200
- Nâng cấp hình ảnh X-Reality PRO
Tần số quét thực: 50 Hz
Công nghệ âm thanh:
- Dolby Audio
- Tái tạo âm thanh ClearAudio+
- Âm thanh vòm S-Force Front Surround
- Loa Bass Reflex
Tổng công suất loa: 10W
Tính năng thông minh (Cập nhật 5/2021)
Hệ điều hành: Linux
Ứng dụng phổ biến:
- YouTube
- YouTube Kids
- Netflix
- Galaxy Play (Fim+)
- Clip TV
- FPT Play
- Zing TV
- MP3 Zing
- Nhaccuatui
- Trình duyệt web
Điều khiển bằng giọng nói: Không có
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: Không có
Remote thông minh: Không có
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi
USB: 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI ARC, 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng ARC
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 97.3 cm - Cao 63 cm - Dày 27 cm
Khối lượng có chân: 8.2 Kg
Kích thước không chân, treo tường: Ngang 97.3 cm - Cao 56.3 cm - Dày 6.5 cm
Khối lượng không chân: 7.8 Kg
Nơi sản xuất: Malaysia
Chất liệu viền tivi: Nhựa
Chất liệu chân đế: Nhựa lõi thép
Năm ra mắt: 2019
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thiết kế hiện đại, tinh tế
Smart Tivi Sony 43 inch 43W660G sở hữu thiết kế đẹp mắt, đường nét tinh tế, mang đến phong cách sống hiện đại vào gian phòng của bạn.
Kích thước tivi 43 inch  phù hợp với những không gian như: Phòng ngủ, phòng ăn hoặc phòng khách với diện tích nhỏ. Ngoài ra, với chân đế kim loại dạng chữ V tập trung trọng tâm tivi, nâng cao khả năng trụ vững của tivi trên nhiều dạng bề mặt phẳng khác nhau.
Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G - Thiết kế
Độ phân giải Full HD rõ nét, hiển thị chi tiết gấp 2 lần HD
Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G - Độ phân giải
Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G - Dynamic contrast
Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến từ công nghệ HDR10
Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G - X-reality PRO
Tivi có những cảnh chuyển động nhanh trở nên mượt mà, sinh động hơn với công nghệ Motionflow XR 200 Hz
Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G - Motionflow
Âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
Smart Tivi Sony 43 inch 43W660G - S-Force Front Surround
Hệ điều hành Linux ổn định, dễ sử dụng
Smart Tivi Sony 43 inch KDL-43W660G - hệ điều hành
Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi nhanh chóng với tính năng Screen Mirroring
Smart Tivi Sony 43 inch 43W660G - Screen Mirroring
Hỗ trợ đa dạng các cổng kết nối
Smart Tivi Sony 43 inch 43W660G - Cổng kết nối