Smart Tivi 4K QLED 65 inch QA65Q75RAKXXV - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: Samsung ⛟
Giá bán: 5.390.000₫
Giá thị trường: 52.600.000₫ 90%
Trả trước (30%): 1.617.000₫ Trả góp (70%): chỉ 628.833₫/tháng (6 tháng)
khuyến mại đặc biệt
⛟ Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong khu vực Hòa Bình bán kính tới 100km
THÔNG TIN CHI TIẾT
Thương hiệu Samsung
Sản xuất tại Việt Nam
Model Q75R
Loại Tivi Smart tivi QLED
Tần số quét 200Hz
Xem 3D Không
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
Công nghệ âm thanh Dolby Digital Plus, Dialog Enhancement
Tổng công suất Loa 40W
Số lượng Loa 3
Wifi
Cổng internet (LAN)
Cổng HDMI 4
Component video 1
Composite video 1
VGA Không
USB 2
Hệ điều hành, giao diện Tizen OS
Remote thông minh
Điều khiển tivi bằng điện thoại Bằng ứng dụng SmartThings
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng Screen Mirroring, Air Play
Kết nối bàn phím, chuột Có (dùng được trong trinhg duyệt web)
Tương tác thông minh Trợ Lý Ảo Bixby Trên TV
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thiết kế hiện đại sang trọng
Smart Tivi QLED Samsung 65 inch 4K UHD QA65Q75RAKXXV được thiết kế sang trọng với viền màn hình mỏng đi kèm kích thước màn hình lớn thích hợp để đặt ở những gian phòng rộng như phòng khách, phòng hội họp, ...
Smart Tivi QLED Samsung 75 inch 4K UHD QA75Q75RAKXXV
Công nghệ màn hình chấm lượng tử
Độ phân giải 4K sắc nét gấp 4 lần Full HD
Truyền Tải Trọn Vẹn 100% Dải Sắc Màu