Smart Tivi Casper 4K 75 inch 75US8000
Thương hiệu: CASPER ⛟
Giá bán: 17.900.000₫
Giá thị trường: 34.400.000₫ 48%
Trả trước (30%): 5.370.000₫ Trả góp (70%): chỉ 2.088.333₫/tháng (6 tháng)
khuyến mại đặc biệt
  • Giảm Thêm 400.000
⛟ Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong khu vực Hòa Bình bán kính tới 100km
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Loại Tivi: Smart TV
Độ phân giải: 4K
Kích thước màn hình: 75 inch
Nguồn điện áp: 220V/50Hz
Hệ điều hành: Android TM 9 Pie
Remote thông minh: Có
Công nghệ hình ảnh: HDR, Tấm nền IPS, Wide Color Gamut
Công nghệ âm thanh: DTS Trusurround, Dolby Audio, DTS Digital Surround
Tiện ích
- Điều khiển TV bằng điện thoại
- Tìm kiếm bằng giọng nói
- Trợ lí ảo Google Assistan
- Trợ lý ảo Bixby
Model/Mẫu: 2020
Sản xuất tại: Thái Lan
Thương hiệu: Thái Lan
Bảo hành: 24 tháng
Hãng: Casper
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thiết kế sang trọng, tinh tế
Smart Tivi Casper 4K 75 inch 75US8000 có độ mỏng tối ưu, chỉ dày khoảng 7.9mm, tương đương với độ dày của 1 chiếc iPhone.
Hình ảnh tivi Tivi 4K 75US8000
Tấm nền IPS
Công nghệ hình ảnh đỉnh cao
Sắc nét với công nghệ màn hình 4K
Màu sắc rực rỡ
Công nghệ dải màu đa dạng, phong phú
Âm thanh vòm mạnh mẽ
Bộ xử lí thông minh
Bộ xử lí 4 nhân
Hệ điều hành Android TM 9 Pie hiện đại, kho ứng dụng phong phú
Hệ điều hành hiện đại
Điều khiển thông minh bằng giọng nói