Smart Tivi Sony 49 inch KD-49X8500F
Thương hiệu: Sony ⛟
Giá bán: 17.500.000₫
Giá thị trường: 23.027.200₫ 24%
Trả trước (30%): 5.250.000₫ Trả góp (70%): chỉ 2.041.667₫/tháng (6 tháng)
khuyến mại đặc biệt
⛟ Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong khu vực Hòa Bình bán kính tới 100km
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
  • Loại Tivi Android Tivi, 49 inch
  • Độ phân giảiUltra HD 4K
  • Tần số quét100 Hz
  • Hệ điều hành, giao diệnAndroid 8.0
  • Ứng dụng có sẵnYoutube, Google Play, Netflix, Trình duyệt web
  • Điều khiển tivi bằng điện thoạiBằng ứng dụng Android TV, Bằng ứng dụng Video & TV SideView
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model KD-49X8500F
Loại Tivi Android Tivi
Tần số quét 100 Hz
Xem 3D Không
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) DVB-T2
Công nghệ xử lý hình ảnh Netflix Calibrated Mode, Hiệu chỉnh màu sắc chuẩn CalMAN, Edge LED Frame Dimming, Dolby Vision, Triluminos, HLG, HDR10, 4K X-Reality PRO, 4K HDR X1,Motionflow XR 800 Hz
Công nghệ âm thanh Acoustic Multi-Audio, Hỗ trợ eARC, S-Force Front Surround
Tổng công suất loa 20W