Casper Android Tivi 43 Inch 43FG5100
Thương hiệu: CASPER ⛟
Giá bán: 6.800.000₫
Giá thị trường: 8.500.000₫ 20%
Trả trước (30%): 2.040.000₫ Trả góp (70%): chỉ 793.333₫/tháng (6 tháng)
khuyến mại đặc biệt
⛟ Mua sản phẩm này bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong khu vực Hòa Bình bán kính tới 100km
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thương hiệu Casper
Hình Ảnh
Loại TV
Smart LED
Kích thước TV
43 Inch
Công Nghệ Chiếu Sáng
Super Brightness
Công Nghệ Hình Ảnh
Công nghệ HDR
Độ Phân Giải
Full HD 1920x1080
Kích Thước (Khoảng Cách Xem)
32 - 43" (2 - 3 mét)
3D
Âm Thanh
Tổng Công Suất Loa
16W
Số Lượng Loa
2
Tính Năng Smart TV
Hệ Điều Hành
Android TM 9 Pie
Internet Video
Trình Duyệt Web
Tiện Ích
Tiết Kiệm Điện
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
Cổng Kết Nối
HDMI
Có x3
USB
Có x2
LAN
Kết Nối Wifi
Thông Số Chung
Xuất Xứ & Bảo Hành
Hãng Sản Xuất
Casper
Sản Xuất Tại
Thái Lan
Bảo Hành
24 Tháng
Năm sản xuất
2019
Model 43FG5000
Xem 3D Không
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật Android Tivi Casper 43 inch 43FG5000
Kiểu dáng đơn giản, thanh lịch
Android Tivi Casper 43 inch 43FG5100 thiết kế sang trọng, kết cấu chắc chắn, có chân đế hình chữ V úp ngược cứng cáp đảm bảo tivi đứng vững vàng trên mọi mặt phẳng. Viền màu đen bao bọc xung quanh màn hình giúp làm nổi bật nội dung trình chiếu trên tivi, cho người dùng tập trung trải nghiệm giải trí mọi lúc.
Tivi Casper 43 inch gọn đẹp, thích hợp lắp đặt và sử dụng trong không gian phòng khách, phòng ngủ, phòng bếp, văn phòng làm việc,...